Brazilian Serie A
Remo - PA
VS
04:00
03/12/2026 - Thứ Năm
Corinthians - SP
--Giờ : --Phút : --Giây

DỰ ĐOÁN

Remo - PA 24%
Hòa 33%
Corinthians - SP 43%
ĐỘ TIN CẬY Khó đoán 36/100
DỰ ĐOÁN TỶ SỐ 0 - 1 Corinthians - SP thắng
Kết quả có khả năng xảy ra nhất: Corinthians - SP thắng

PHÂN TÍCH

FORM

Remo - PA đang có phong độ ổn định hơn trong 5 trận gần nhất.

+22% ưu thế
H2H

Remo - PA nhỉnh hơn trong các cuộc đối đầu gần đây.

2W - 0D - 1L
MÔ HÌNH xG

Corinthians - SP tạo cơ hội tốt hơn dựa trên xG (1.18 vs 0.83).

xG 0.83 - 1.18

BÀN THẮNG KỲ VỌNG (xG)

Remo - PA 0.83
Corinthians - SP 1.18

TỶ SỐ KHẢ THI

  • 0 - 0 14.9%
  • 0 - 1 14.6%
  • 1 - 1 14.4%
  • 1 - 0 9.9%
  • 0 - 2 9.3%

5 TRẬN GẦN NHẤT (PHONG ĐỘ)

Remo - PA

L W W W L
  • 23/07 Remo - PA 0 - 3 Corinthians - SP L
  • 01/06 Remo - PA 1 - 0 São Paulo - SP W
  • 25/05 Remo - PA 2 - 1 Athletico Paranaense - PR W
  • 18/05 Remo - PA 3 - 2 Chapecoense - SC W
  • 14/05 Remo - PA 1 - 2 Bahia - BA L

Corinthians - SP

W W L L D
  • 23/07 Corinthians - SP 3 - 0 Remo - PA W
  • 31/05 Corinthians - SP 3 - 1 Grêmio - RS W
  • 28/05 Corinthians - SP 0 - 2 CA Platense L
  • 25/05 Corinthians - SP 0 - 1 Atlético Mineiro - MG L
  • 22/05 Corinthians - SP 1 - 1 CA Penarol D

TÓM TẮT ĐỐI ĐẦU

  • 2 Thắng
  • 0 Hòa
  • 1 Thắng
LẦN GẶP GẦN NHẤT
Remo - PA — H2H — Corinthians - SP
3 trận đối đầu trong dữ liệu

XU HƯỚNG TRẬN ĐẤU

TÀI / XỈU

  • Tài 1.5 38%
  • Tài 2.5 0%
  • Tài 3.5 0%
  • Xỉu 2.5 100%

CẢ 2 ĐỘI GHI BÀN (BTTS)

  • 23%
  • Không 77%

XU HƯỚNG KẾT QUẢ

  • Remo - PA thắng 24%
  • Hòa 33%
  • Corinthians - SP thắng 43%
Dự đoán được AI phân tích từ dữ liệu lịch sử (form, H2H, xG model). Không tính chấn thương / đội hình. Không khuyến nghị cá cược.