LigaPro Serie A
Club Leones del Norte
VS
03:00
03/09/2026 - Thứ Năm
Orense SC
--Giờ : --Phút : --Giây

DỰ ĐOÁN

Club Leones del Norte 39%
Hòa 28%
Orense SC 33%
ĐỘ TIN CẬY Khó đoán 36/100
DỰ ĐOÁN TỶ SỐ 2 - 1 Club Leones del Norte thắng
Kết quả có khả năng xảy ra nhất: Club Leones del Norte thắng

PHÂN TÍCH

FORM

Club Leones del Norte đang có phong độ ổn định hơn trong 5 trận gần nhất.

+1% ưu thế
H2H

Hai đội cân bằng trong các cuộc đối đầu trước đây.

1W - 0D - 1L
MÔ HÌNH xG

Hai đội tạo cơ hội tương đương về xG (1.49 - 1.35).

xG 1.49 - 1.35

BÀN THẮNG KỲ VỌNG (xG)

Club Leones del Norte 1.49
Orense SC 1.35

TỶ SỐ KHẢ THI

  • 1 - 1 13%
  • 2 - 1 8.7%
  • 1 - 2 8%
  • 1 - 0 7.5%
  • 0 - 0 7%

5 TRẬN GẦN NHẤT (PHONG ĐỘ)

Club Leones del Norte

W D W W D
  • 16/07 Club Leones del Norte 1 - 0 Liga Dep Universitaria Quito W
  • 13/07 Club Leones del Norte 1 - 1 Deportivo Cuenca D
  • 06/07 Club Leones del Norte 1 - 0 CD Universidad Católica W
  • 02/07 Club Leones del Norte 3 - 1 Libertad FC W
  • 02/06 Club Leones del Norte 1 - 1 Macara D

Orense SC

L D L L L
  • 13/07 Orense SC 0 - 2 Club Sport Emelec L
  • 06/07 Orense SC 0 - 0 Manta FC D
  • 02/07 Orense SC 1 - 2 Tecnico Universitario L
  • 31/05 Orense SC 0 - 3 Liga Dep Universitaria Quito L
  • 28/05 Orense SC 1 - 2 Vinotinto F.C. L

TÓM TẮT ĐỐI ĐẦU

  • 1 Thắng
  • 0 Hòa
  • 1 Thắng
LẦN GẶP GẦN NHẤT
Club Leones del Norte — H2H — Orense SC
2 trận đối đầu trong dữ liệu

XU HƯỚNG TRẬN ĐẤU

TÀI / XỈU

  • Tài 1.5 67%
  • Tài 2.5 38%
  • Tài 3.5 0%
  • Xỉu 2.5 62%

CẢ 2 ĐỘI GHI BÀN (BTTS)

  • 67%
  • Không 33%

XU HƯỚNG KẾT QUẢ

  • Club Leones del Norte thắng 39%
  • Hòa 28%
  • Orense SC thắng 33%
Dự đoán được AI phân tích từ dữ liệu lịch sử (form, H2H, xG model). Không tính chấn thương / đội hình. Không khuyến nghị cá cược.